Laptop HP PAVILION 14-DV2074TU - Core i5-1235U/8GB SSD 512GB/14 Inch FHD/ Win 11 (8GB/512GB)
Laptop HP PAVILION 14-DV2074TU - Core i5-1235U/8GB SSD 512GB/14 Inch FHD/ Win 11
- Chính Hãng HP
- Máy mới Fullbox 100%, chưa Active
- Hỗ trợ 1 đổi 1 nếu có lỗi phần cứng từ nhà sản xuất
- Bảo hành chính hãng HP 12 tháng
19,090,000 ₫
Giá niêm yết : 20,090,000 ₫
Chế độ bảo hành | Chính sách trả góp
MUA NGAY
(Giao hàng tận nơi - Giá tốt - An toàn)
Miễn phí giao hàng siêu tốc trong 1h. Xem chi tiết
Gọi miễn phí: 1900.8682 | 0901.366.369 | 0902.366.369
Thông số kỹ thuật
  • CPU:
    i51235U1.3GHz
  • RAM:
    8 GBDDR4 2 khe (1 khe 4 GB + 1 khe 4 GB)3200 MHz
  • Ổ cứng:
    512 GB SSD NVMe PCIe
  • Màn hình:
    14"Full HD (1920 x 1080)
  • Card màn hình:
    Card tích hợpIntel Iris Xe
  • Cổng kết nối:
  • Hệ điều hành:
    Windows 11 Home SL
  • Thiết kế:
    Vỏ nhựa - nắp lưng bằng kim loại
  • Kích thước, khối lượng:
    Dài 325 mm - Rộng 216.6 mm - Dày 17 mm - Nặng 1.41 kg
  • Thời điểm ra mắt:
    2022
Laptop HP Pavilion 14 dv2074TU i5 1235U/8GB/512GB/Win11 (7C0P3PA)
• Laptop HP PAVILION 14-DV2074TU - Core i5 được trang bị màn hình 14 inch độ phân giải Full HD (1920 x 1080), kết hợp cùng tấm nền IPS giúp nâng cao trải nghiệm xem, góc nhìn rộng, màu sắc tái tạo hài hòa và bắt mắt. Bên cạnh đó công nghệ BrightView hạn chế đáng kể tình trạng hắt sáng gây khó chịu trong quá trình sử dụng.
• Dọc hai bên laptop có các cổng thông dụng như: HDMI, Jack tai nghe 3.5 mm, SuperSpeed USB Type-C và SuperSpeed USB A.